ವಿಯೆಟ್‌ಜೆಟ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತಿದೆ, ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ವಿಯೆಟ್ನಾಂನ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳಿಗಾಗಿ ಯೋಜನೆ

ವಿಯೆಟ್‌ಜೆಟ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತಿದೆ, ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ವಿಯೆಟ್ನಾಂನ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳಿಗಾಗಿ ಯೋಜನೆ (ಬೆಂಗಳೂರು, ಜುಲೈ 13, 2022) – ಪ್ರಮುಖ ಭಾರತೀಯ ನಗರಗಳನ್ನು ವಿಯೆಟ್ನಾಂಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ತನ್ನ ಹೊಸ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ವಿಯೆಟ್ಜೆಟ್ ಈಗ ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಠಾನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಮಾರುಕಟ್ಟೆ. ವಿಯೆಟ್ನಾಂನ ಮೂರು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ನಗರಗಳಾದ ಹನೋಯಿ, ಡಾ ನಾಂಗ್ ಮತ್ತು ಹೋ ಚಿ ಮಿನ್ಹ್ ಸಿಟಿ (ಸೈಗಾನ್) ಗೆ ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಹೊಸ ವಿಮಾನ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳು 2022 ರ ನಾಲ್ಕನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದೊಳಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿವೆ. ವರ್ಷಾಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಇತರ ಪ್ರಮುಖ ಭಾರತೀಯ ನಗರಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ನೇರ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆ ಯೋಜಿಸಿದೆ. ಏರ್‌ಲೈನ್ಸ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೊಸ ದೆಹಲಿ, ಮುಂಬೈನಿಂದ ಹನೋಯಿ ಮತ್ತು ಹೊ ಚಿ ಮಿನ್ಹ್ ಸಿಟಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ನೇರ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮುಂಬೈ ಮತ್ತು ನವದೆಹಲಿಯನ್ನು ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾದ ನೆಚ್ಚಿನ ಬೀಚ್ ತಾಣವಾದ ಫು ಕ್ವೋಕ್ ದ್ವೀಪಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮಾರ್ಗಗಳ ನೆರಳಿನಲ್ಲೇ ಈ ಪ್ರಕಟಣೆ ಬಂದಿದೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ. ಹೊಸ ನೇರ ವಿಮಾನಗಳು ವಿಯೆಟ್ನಾಂಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾದ ಇತರ ಸ್ಥಳಗಳಾದ ಬಾಲಿ, ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್, ಕೌಲಾಲಂಪುರ್ ಮತ್ತು ಸಿಂಗಾಪುರಕ್ಕೆ ಅಥವಾ ಈಶಾನ್ಯ ಏಷ್ಯಾದ ಸಿಯೋಲ್, ಬುಸಾನ್, ಟೋಕಿಯೊ ನಗರಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಭಾರತೀಯ ಪ್ರವಾಸಿಗರಿಗೆ ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಕೈಗೆಟುಕುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. , ಒಸಾಕಾ , ಫುಕುವೋಕಾ , ನಗೋಯಾ , ಮತ್ತು ತೈಪೆ , ಇತ್ಯಾದಿ. ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾದ ಹೃದಯಭಾಗದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮಂತ ಸಂಸ್ಕೃತಿ , ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಭೂದೃಶ್ಯಗಳು , ರುಚಿಕರವಾದ ಪಾಕಪದ್ಧತಿ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಪರ ಸ್ಥಳೀಯ ಜನರಿಗೆ ನೆಲೆಯಾಗಿದೆ , ವಿಯೆಟ್ನಾಂ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ತಾಣವಾಗಿದೆ, ಹೆಚ್ಚು ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ವಿಶ್ವ ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಅದರ ಆಕರ್ಷಣೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಪ್ರಮುಖ ಜಾಗತಿಕ ಪ್ರಯಾಣದ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳಿಂದ ವಾಡಿಕೆಯಂತೆ ಪ್ರಶಂಸೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ದೇಶದ ರಾಜಧಾನಿಯಾಗಿರುವ ಹನೋಯಿಯು ಸಾವಿರ ವರ್ಷಗಳ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮೋಡಿಮಾಡುವ ಸರೋವರಗಳು, ಗಲಭೆಯ ಹಳೆಯ ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ನಂತಹ ವಿಶಿಷ್ಟ ನಗರ ಪ್ರದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕ ಪಾರಂಪರಿಕ ಕಟ್ಟಡಗಳ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಹೋ ಚಿ ಮಿನ್ಹ್ ಸಿಟಿ, ದೇಶದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆರ್ಥಿಕ, ಹಣಕಾಸು ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿದೆ, ನಂಬಲಾಗದ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳು, ಶಾಪಿಂಗ್, ರಾತ್ರಿಜೀವನ ಮತ್ತು ಐತಿಹಾಸಿಕ ಹೆಗ್ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ರೋಮಾಂಚಕ ತಾಣವಾಗಿದೆ.

ಮಧ್ಯ ವಿಯೆಟ್ನಾಂನಲ್ಲಿ ನೆಲೆಗೊಂಡಿರುವ ಡಾ ನಾಂಗ್ ಪ್ರಪಂಚದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕರಾವಳಿ ತಾಣವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಪ್ರವಾಸಿಗರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಿದೆ, ಅದರ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಲ್ಯಾಂಡ್‌ಮಾರ್ಕ್ಗಳಾದ ಗೋಲ್ಡನ್ ಬ್ರಿಡ್ಜ್ ಮತ್ತು ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಸೇತುವೆಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಈ ನಗರವು ವಿಯೆಟ್ನಾಂನ ಇತರ ಪ್ರವಾಸಿ ಆಕರ್ಷಣೆಗಳಿಗೆ ಗೇಟ್‌ವೇ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಪುರಾತನ ಪಟ್ಟಣವಾದ ಹೋಯಿ ಆನ್, ಹ್ಯೂ ನಗರದ ಹಿಂದಿನ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯಶಾಹಿ ಕೋಟೆ ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತವಾದ ಗುಹೆಗಳ ನೆಲೆಯಾದ ಕ್ವಾಂಗ್ ಬಿನ್ಹ್. ಕೋವಿಡ್ -19 ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಆಗಮನದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವಿಯೆಟ್ನಾಂ ತೆಗೆದುಹಾಕಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ದೇಶಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಪೂರ್ವ ಫ್ಯಾಷನ್ ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು. ಭಾರತದಿಂದ ಪ್ರವಾಸಿಗರು ಇ-ವೀಸಾಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ವಿಯೆಟ್ನಾಂಗೆ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ಪ್ರವಾಸಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು.

City Today News
9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.