ಏಮ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಪದವಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭ

ಬೆಂಗಳೂರು 17- ಏಮ್ಸ್ ಇನ್‌ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಅಧಿವೇಶನ 2019-2022 ರ ವಾರ್ಷಿಕ ಪದವಿ ಸಮಾರಂಭ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಬಿಎ ಪದವಿ ಪಡೆದರು.  B.Com, B.H.M, BBA, BBA ಏವಿಯೇಷನ್, BCA, B.Sc .ಇಲಾಖೆಗಳು.  ಸಮಾರಂಭದ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಏರೋಸ್ಪೇಸ್ ಮತ್ತು ಏವಿಯೇಷನ್ ಸೆಕ್ಟರ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಸಿಇಒ ರಚಿತ್ ಭಟ್ನಾಗರ್ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

ಶ್ರೀ ರಚಿತ್ ಭಟ್ನಾಗರ್, ಪದವಿ ಪಡೆದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪದವಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭದ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದರು.  ಆಜೀವ ಕಲಿಕೆಯ ವರ್ತನೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿಸುತ್ತದೆ.  ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದ ಅಪಾಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆರಾಮ ವಲಯಗಳಿಂದ ಹೊರಬರುವುದು ನಿಮ್ಮ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಬೆಳೆಯಲು ಸರಿಯಾದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.  ಕಲಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಹಾಕುವ ಬದಲು ಅದು ಬುದ್ಧಿವಂತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಎಐಎಂಎಸ್ ನ ಹಳೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು, ಡಾಯ್ಚ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಗೌರಂಗ್ ಪಾಂಚೋಲಿ ಗೌರವ ಅತಿಥಿಯಾಗಿದ್ದರು.  ಯುವ ಪದವೀಧರರನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ ಅವರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಧಿಸಲು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು.  ಒಂದೇ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತರಾಗುವ ಬದಲು ಬಹು ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಂತೆ ಅವರು ಕೇಳಿಕೊಂಡರು.  ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಎಲ್ಲಾ ವಹಿವಾಟುಗಳ ಜ್ಯಾಕ್ ಆಗಿರುವುದು ಇಂದು ಅತ್ಯಗತ್ಯ.

AIMS ನ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಹಳೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಮೈ.  ದಿಗೇ ಸಿಂಗ್, ಸಕ್ಷಮ್ ಇಂಪೆಕ್ಸ್ ಪ್ರೈವೇಟ್‌ನ ಉತ್ಪನ್ನ ಬಾಣಸಿಗ.  ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಪದವೀಧರರನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಮರ್ಪಣೆ.  ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಲು ಸಿದ್ಧನಾಗಿರುವವನು ತನ್ನ ಕಾರ್ಯಗಳ ಮೂಲಕ ಸರಿಯಾದ ಉತ್ತರವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಟಾಪರ್‌ಗಳು, ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹೊರಹೋಗುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು, ಕ್ರೀಡೆಗಳಂತಹ ವಿವಿಧ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುವವರು.  ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಗಣ್ಯರಿಂದ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ, ಸಂಶೋಧನೆ, ರೋಟ್ರಾಕ್ಟ್‌ಗಳು, ಸಮುದಾಯ ಸರ್ವರ್‌ಗಳು ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು.

ಗೀತಾ ವಿಶ್ವನಾಥನ್, ಕ್ಲಿಯರ್‌ಸ್ಕಿಸ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಪದವೀಧರರಿಗೆ ಡ್ರೋನ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಅದರ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳುವಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

ಏಮ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಯುಜಿ ಶಿಕ್ಷಣ ನಿರ್ದೇಶಕಿ ಡಾ. ರೋಜಾ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಪದವಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.

ಏಮ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಡಾ.ಕಿರಣ್ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಇಡೀ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸಲಾಗಿದೆ.  ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಕುಲಸಚಿವ ಡಾ.ಜಯಪ್ರಕಾಶರೆಡ್ಡಿ ಹಾಗೂ ವಿವಿಧ ವಿಭಾಗಗಳ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾದ ಡಾ.ರವಿ ವಿ., ಡಾ.ಗೋವಿಂದರಾಜ್ ಪಂಡಿತ್, ಪ್ರೊ.ಕಾರ್ತಿಕೇಯನ್, ಪ್ರೊ.ದೀಪಾ ವಿ.ಎಚ್.ಪ್ರೊ.ಪಲ್ಲವಿ, ಡಾ.ಬಸಪ್ಪ ಬಂಗಾರಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಪ್ರೊ.ಸಂಜನಾ ಜೇಕಬ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.  ಯುಜಿ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಡಾ.ಬಿ.ಎಂ.ರಾಮಮೂರ್ತಿ ವಂದಿಸಿದರು.

City Today News

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.