ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ತನ್ನ I – ಕ್ಲಾಸ್ ಕಿಚನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ

ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ತನ್ನ I – ಕ್ಲಾಸ್ ಕಿಚನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ ಈ ಮೂಲಕ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಐಷಾರಾಮಿ ಅಡುಗೆ ಮನೆಯ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳಿಗೆ ಸೇತುವೆಯಾಗಿದೆ

  • ಭಾರತದಲ್ಲಿ L – ಕ್ಲಾಸ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ತನ್ನ ಹೊಸ I – ಕ್ಲಾಸ್ ಅಡುಗೆಮನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತದೆ

ಬೆಂಗಳೂರು, ನವೆಂಬರ್ 18, 2022: ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳು, ವಸತಿ ಮತ್ತು ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ದೇಶೀಯ ತಯಾರಕರಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ಲೈಫ್ ಸೊಲ್ಯೂಷನ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ತನ್ನ ವಿಶೇಷವಾದ I-ಕ್ಲಾಸ್ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಕಿಚನ್ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಈ ಹೊಸ ಶ್ರೇಣಿಯು ಜಪಾನಿನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ತಮ್ಮ ಅಡುಗೆಮನೆಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಮನೆಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಒಂದು-ನಿಲುಗಡೆ ಮಳಿಗೆಯಾಗಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಐಷಾರಾಮಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಸೌಂದರ್ಯಶಾಸ್ತ್ರವಾಗಿದೆ.

ಈ ಹೊಸ I-ಕ್ಲಾಸ್ ಕಿಚನ್ ಶ್ರೇಣಿಯು ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಮತ್ತು ಜಪಾನ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅತ್ಯುತ್ತಮ-ದರ್ಜೆಯ ವಸ್ತುಗಳ ಉತ್ತಮ ಸಂಯೋಜನೆಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಭಾರತೀಯ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು 100% ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಹೆಚ್ಚು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕೌಂಟರ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಕ್ರಾಸ್‌ಪೀಸ್‌ನಿಂದ ಬಲಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಅದು ಸದೃಢ ಬಾಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿತಿಸ್ಥಾಪಕತ್ವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ಲೈವುಡ್‌ನಿಂದ ಮಾಡಲಾದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್, SS ಮ್ಯಾಟ್ ಮತ್ತು ರಬ್ಬರ್ ಸ್ಟ್ರಿಪ್‌ಗಳಂತಹ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಸಾಫ್ಟ್ ಡೌನ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಅನನ್ಯ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಶಿಫ್ಟಿಂಗ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಾಕಶಾಲೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. I-ಕ್ಲಾಸ್ ಶ್ರೇಣಿಯು ಗ್ರಾಹಕರು ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಬಾಗಿಲುಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೂರಾರು ಬಣ್ಣಗಳು ಮತ್ತು ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ವಸ್ತುಗಳು ಮತ್ತು ಮೆರಗುಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ಲೈಫ್ ಸೊಲ್ಯೂಷನ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಹೊಸ ಶ್ರೇಣಿಯ ಮೇಲೆ 10 ವರ್ಷಗಳ ಬದಲಿ ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೀಗಾಗಿ, ನವೀನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಸೊಗಸಾದ ಸುವ್ಯವಸ್ಥಿತ ವಿನ್ಯಾಸಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ, I-ಕ್ಲಾಸ್ ಕಿಚನ್ ಶ್ರೇಣಿಯು ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ನಂಬಿಕೆ ಮತ್ತು ಬ್ರಾಂಡ್ ನೀತಿಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ.

ಪ್ಯಾನಸೋನಿಕ್‌ನ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಕಿಚನ್ ವ್ಯವಹಾರವು 1962 ರಲ್ಲಿ ಜಪಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಜಪಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 6,5 ಮಿಲಿಯನ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪೂರೈಸುವ ಮೂಲಕ ಹಲವಾರು ವಿಧಗಳು ಮತ್ತು ಅಡುಗೆ ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್‌ಗಳು, ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮತ್ತು ಪರಿಕರಗಳ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮಹತ್ತರವಾಗಿ ಬೆಳೆದಿದೆ. ಭಾರತವು ಆದ್ಯತೆಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ಭಾರತೀಯ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ 50 ದಿನಗಳ ವಿತರಣೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಾಪನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ I-ಕ್ಲಾಸ್ ಕಿಚನ್ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಕಿಚನ್ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತ ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಗುರಿಯನ್ನು ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ಹೊಂದಿದೆ.

ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ಹೌಸಿಂಗ್ ಸೊಲ್ಯೂಷನ್ ಕಂಪನಿ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಕಿಚನ್ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳು, ಸ್ನಾನಗೃಹ ಮತ್ತು ನೈರ್ಮಲ್ಯ ಫಿಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಭಾಗದ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ, ಶ್ರೀ ಯೋಶಿಯುಕಿ ಕಿಟಝಕಿ ಅವರು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, “ನಮ್ಮ ಸಾಗರೋತ್ತರ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರದೇಶವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬಿದ್ದೇವೆ. ಮತ್ತು ಈ ತಿಂಗಳು, ನಾವು ಭಾರತದಲ್ಲಿಯೇ ತಯಾರಿಸಿದ “I-ಕ್ಲಾಸ್ ಕಿಚನ್” ಎಂಬ ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನ I-ಕ್ಲಾಸ್ ಅಡುಗೆಮನೆಯ ಸೇರ್ಪಡೆಯೊಂದಿಗೆ, ನಮ್ಮ ಭಾರತೀಯ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವಸತಿ ಸಲಕರಣೆಗಳ ವ್ಯಾಪಾರಕ್ಕಾಗಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನಾವು ನಮ್ಮ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಾ, ನಮ್ಮ ಕಂಪನಿಯು ಆರಾಮದಾಯಕ ವಾಸಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮದಾಯಕ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.” ಎಂದು ಸಂತಸಪಟ್ಟರು.

ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ ಲೈಫ್ ಸೊಲ್ಯೂಷನ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಜಂಟಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಶ್ರೀ. ದಿನೇಶ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಾ, “ಆರ್ಥಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯೊಂದಿಗೆ, ಅಡುಗೆ ಮನೆಯಂತಹ ಸ್ಥಳಗಳ ಬಳಕೆದಾರರ ನಿರೀಕ್ಷೆ, ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಉಪಯುಕ್ತತೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರತವು ಒಂದು ಮಾದರಿ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ. 2018 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಐಷಾರಾಮಿ ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ L ಕ್ಲಾಸ್ ಕಿಚನ್‌ಗಳಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪಡೆದ ನಂತರ; ಪ್ಯಾನಾಸೋನಿಕ್ I-ಕ್ಲಾಸ್ ಕಿಚನ್‌ಗಳ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಈಗ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗಿದೆ L ವರ್ಗದ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆ ಮತ್ತು ನಾಗರಿಕ ನಿರ್ಮಾಣದ ಸೈಟ್ ಸವಾಲುಗಳು, ನಮ್ಮ ದೇಶದ ವಿವಿಧ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಅಡುಗೆಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಶೇಖರಣಾ ಅಗತ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ದಕ್ಷತಾಶಾಸ್ತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಿಂದ ನಮ್ಮ ಕಲಿಕೆ ಆಳವಾಗಿದೆ. I ಸರಣಿಯ ಪರಿಚಯದೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ತರವನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತೇವೆ, ನಮ್ಮ ಅಡುಗೆಮನೆಗಳ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸರಣಿಯು ಉನ್ನತ ಮತ್ತು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ಸಮಕಾಲೀನ ಫಿನಿಶಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

City Today News

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.