ವೈದೇಹಿ ಸೂಪರ್ ಸ್ಪೆಷಾಲಿಟಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯು BAPIO ಅಕಾಡೆಮಿ, UK ಯೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದೆ.

Bangalore, 24 November, 2022: ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಬೇಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಭಾರತದಲ್ಲಿನ ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ದಾದಿಯರಿಗೆ ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ತರಬೇತಿ ಮತ್ತು ವಿನಿಮಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪಡಿಸುವ ಮತ್ತು ಒದಗಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ತುರ್ತು ಆರೈಕೆಯ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ವಿತರಣೆ ಒತ್ತು ನೀಡಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ವಿಎಸ್‌ಎಚ್‌, ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಆಫ್ ಫಿಸಿಶಿಯನ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಒರಿಜಿನ್ (BAP10) ಮತ್ತು BTA ಯೊಂದಿಗೆ ಸಹಯೋಗವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ.

BTA ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪ್ರೊ.ಪರಾಗ್ ಸಿಂಘಾಲ್ ಮತ್ತು VSH ನ COO Dr. D.V ಚಲಪತಿ ಅವರು ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರ ಅಯ್ಯರ್ ಡಪ್ಪುಟಿ ಹೈ ಕಮಿಷನರ್ ಆಫ್ ಯು ಕೆ ಟು ಇಂಡಿಯಾ ಅವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ MOU ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು.

ಈ ತರಬೇತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಭಾರತ ಮತ್ತು ಯುಕೆಯಾದ್ಯಂತ ತುರ್ತು ಔಷಧಿ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಆರೈಕೆಗಾಗಿ ತರಬೇತಿ ಮತ್ತು ನುರಿತ ಕಾರ್ಯಪಡೆಯ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

VSH ಜೊತೆಗಿನ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯು BTA ಯ ಭಾರತೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪುಮುಖ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು, ಮತ್ತು UK ನಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸುವ ಯುವ ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ದಾದಿಯರಿಗೆ ತರಬೇತಿ ನೀಡಲು VSH ಒಂದು ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಡಾ. ಪರಾಗ್ ಸಿಂಘಾಲ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರ

ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ದಾದಿಯರ ತರಬೇತಿಗಾಗಿ VSH ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ; ವೈದೇಹಿ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಅನುಭವವು ಕರ್ನಾಟಕ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಆಕಾಂಕ್ಷಿಗಳಿಗೆ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ತರಬೇತಿಯ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ವಿಎಸ್‌ಚ್‌ ಅನ್ನು ಬಿಟಿಎ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಸಮಿತಿಯು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ಹಲ್ ಎಜುಕೇಶನ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಯುಕ ಸೌತ್ ವೇಲ್ಸ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಬಿಟಿಎ ಜಾರಿಗೊಳಿಸಿದ ತರಬೇತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಪಾಲುದಾರ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವಿಎಸ್‌ಎಚ್‌ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ.ಚಲಪತಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

BAPIO ಟ್ರೇನಿಂಗ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ನೇತೃತ್ವದ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಫೆಲೋಶಿಪ್ ಮತ್ತು ಟು ಪ್ಲಸ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳು ಭಾರತ ಮತ್ತು ಯುಕೆ ನಡುವಿನ ದೊಡ್ಡ ಸಹಯೋಗದ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಚೌಕಟ್ನಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿವೆ. ಭಾರತ ಮತ್ತು ಯುಕೆಯಿಂದ ಸುಮಾರು 50 ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಇದರಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿವೆ. ಭಾರತೀಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳು ವೈದ್ಯರಿಗೆ ತರಬೇತಿ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದರೆ UK-ಮೂಲದ NHS ಟ್ರಸ್ಟ್‌ಗಳು ಅವರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ; ಯಶಸ್ವಿ ವೈದ್ಯರು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಬಹುದು ಅಥವಾ UK ನಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು.

VSH ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಹೃದಯಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ವಿಟ್ಟಲ್ ಮಲ್ಯ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಾಗಿದೆ. ಆಸ್ಪತ್ರೆಯನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು 173 ಹಾಸಿಗೆಗಳು, 38 ಐಸಿಯು ಹಾಸಿಗೆಗಳು, ಕ್ಯಾಥ್ ಲ್ಯಾಬ್‌ಗಳು, 6 ಒಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಗ್ರ ಕ್ರಿಟಿಕಲ್ ಕೇರ್ ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಸ್ಪತ್ರೆಯು ತುರ್ತು ಔಷಧಿ ಮತ್ತು ಆಘಾತ ಆರೈಕೆ, ಇಂಟರ್ವೆನ್ನನಲ್ ಕಾರ್ಡಿಯಾಲಜಿ/TAVR, ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಹೃದಯ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳು, ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯು ನಿರ್ವಹಣೆ, ಸುಧಾರಿತ ಗಾಯದ ಆರೈಕೆ, ಹೈಪರ್ಬೇರಿಕ್ ಚೇಂಬರ್, ಸೌಂದರ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ, ಆರ್ಥೋಡಾಂಟಿಕ್ಸ್, ಸುಧಾರಿತ ICU ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕ್ರಿಟಿಕಲ್ ಕೇರ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನೂ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಆಸ್ಪತ್ರೆಯು ಎಲ್ಲಾ ವಿಶೇಷತೆ / ಸೂಪರ್ ಸ್ಪೆಷಾಲಿಟಿ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಸರಾಂತ ಸಲಹೆಗಾರರನ್ನು ಮತ್ತು ವೈದ್ಯರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

City Today News – 9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.