ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಪೌರಾಣಿಕ ಫ್ಯಾಷನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ P N RAO ಭಾರತೀಯರು ಮತ್ತು ಜಾಗತಿಕ ಅಭಿಜ್ಞರನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸುವ 100 ಅದ್ಭುತ ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತದೆ.

  ತನ್ನ ಶತಮಾನೋತ್ಸವ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳಾ ವ್ಯಾಪಾರದ ಉಡುಗೆ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಮರು-ಪ್ರವೇಶದತ್ತ ಗಮನಹರಿಸುತ್ತಿದೆ

  ಬೆಂಗಳೂರು, 19 ಜನವರಿ 2023: 1923 ರಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಪೌರಾಣಿಕ 100 ವರ್ಷದ ಫ್ಯಾಷನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ PN RAO ತನ್ನ ಶತಮಾನೋತ್ಸವದ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಚರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ.  ನಗರದಲ್ಲಿ 5 ಶಾಖೆಗಳು ಮತ್ತು ಚೆನ್ನೈನಲ್ಲಿ 2 ಶಾಖೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಶ್ರೀಮಂತ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಹೇಳಿ ಮಾಡಿಸಿದ ಟೈಲರಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾದ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ನಗರದ ಯಾರನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸಲು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ.  ಈ ಮೈಲಿಗಲ್ಲಿಗೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಗೌರವವಾಗಿ, ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಮಹಿಳಾ ವ್ಯಾಪಾರ ಉಡುಗೆ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಮರು-ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದೆ.

  PN RAO ನ ಪಾಲುದಾರರಾದ ಮಚೇಂದರ್ ಪಿಶೆ, ಚಂದ್ರಮೋಹನ್ ಪಿಶೆ, ನವೀನ್ ಪಿಶೆ ಮತ್ತು ಕೇತನ್ ಪಿಶೆ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, “PN RAO ಭಾರತೀಯ ಚಿಲ್ಲರೆ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಅಪಾರ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದೆ ಮತ್ತು ಭಾರತದ ಬ್ರಾಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಐಕಾನಿಕ್ ಮೇಡ್ ಆಗಿ ತನ್ನದೇ ಆದ ವಿಶಿಷ್ಟ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.  .

  ಕೇತನ್ ಪಿಶೆ, ಪಾಲುದಾರ, PN RAO, “ಒಂದು ವಿನಮ್ರ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ, ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ನಗರದೊಂದಿಗೆ ಬೆಳೆದಿದೆ ಮತ್ತು ಬೆಂಗಳೂರಿಗರು ಮತ್ತು ಚೆನ್ನೈ ನಿವಾಸಿಗಳ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 100 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸುವುದು ನಮಗೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ.  ನಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿ ಮತ್ತು ಧ್ಯೇಯ. ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಉಡುಪುಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಬದ್ಧರಾಗಿದ್ದರೂ, ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರ ನೆಲೆಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ನಾವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಮಾರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

  PN RAO ಹೆಂಗಸರ ಟೈಲರಿಂಗ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಎಂದು ತಿಳಿಯುವುದು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಇದು ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಪೂರ್ವದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ಹೆಮ್ಮೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು.  ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯದ ನಂತರ, ಸಂಸ್ಥಾಪಕರ ಹಿರಿಯ ಮಗ ಶ್ರೀ. ಪಿ ಎನ್ ಪಾಂಡುರಂಗ ರಾವ್ ಅವರು ಜೆಂಟ್ಸ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಮೇಕಿಂಗ್ ಕಲೆಯನ್ನು ಕಲಿತರು, ಇದು ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಪುರುಷರ ಉಡುಗೆಗೆ ಕವಲೊಡೆಯಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಪುರುಷರ ಉಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದನ್ನು ನೀಡಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

  “PN RAO ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಹೊರವಲಯದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡ ಬೆಸ್ಪೋಕ್ ಟೈಲರಿಂಗ್ ಘಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ, ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸೌರಶಕ್ತಿ ಚಾಲಿತವಾಗಿದೆ, ಇದು ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಉಡುಪುಗಳ ಸ್ವಚ್ಛ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು PN RAO ನ ಪಾಲುದಾರ ನವೀನ್ ಪಿಶೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

   ಮಹಿಳೆಯರ ಉಡುಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಉಡುಪುಗಳಿಗೆ ಮರು-ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ, ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ ಸಮಗ್ರ ಫ್ಯಾಷನ್ ವೇರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.  P N RAO ಈ 100 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಸ್ತುತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಷನ್ ವೇರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆಗಿರುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಅದರ ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದಲೂ ಪರಿಗಣಿಸಲು ಹೆಸರಾಗಿದೆ.  ಇಂದು ಈ ಘೋಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ವೈಭವದ ಕರಕುಶಲತೆ ಮತ್ತು ಸೇವೆಯ ಇತಿಹಾಸವು ಮಹಿಳಾ ಉಡುಗೆ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯಾಗಲಿದೆ.

   ಈ ವಿಶೇಷ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಸ್ತರಣೆ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷತೆಗಳ ಭವಿಷ್ಯದ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ.  ನಗರಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದ ಮತ್ತು ನಗರಕ್ಕೆ ಹೆಸರನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಕಾರಣವಾಗಿರುವ ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು/ ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಳು/ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಟಾಪ್ 100 ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಗೌರವಿಸಿದೆ.  ಜೊತೆಗೆ ಅವರು ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಕಾಫಿ ಟೇಬಲ್ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅದು ಕೇವಲ ಬ್ರಾಂಡ್ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ನಗರ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

   ಈ ಮಹಾನ್ ವಂಶಕ್ಕೆ ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸಲು ದಿವಂಗತ ಶ್ರೀ ಪಿಶೆ ನಾರಾಯಣರಾವ್ ಅವರ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಇಂದು ಸಂಜೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಐಟಿಸಿ ವಿಂಡ್ಸರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು.

City Today News – 9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.