VIBES 360° ಬೆಂಗಳೂರು ಆವೃತ್ತಿ

DreamZone CADD ಸೆಂಟರ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಸರ್ವಿಸಸ್ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಸೃಜನಶೀಲ ಕೌಶಲ್ಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಉಪಕ್ರಮವಾಗಿದೆ, ಇದು ಸೃಜನಶೀಲ, ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಕೌಶಲ್ಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಜಾಗತಿಕ ಜಾಲವಾಗಿದೆ.

  DreamZone ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕಾಗಿ ಭಾರತದ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ತರಬೇತಿ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿದೆ.  2005 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾದ DreamZone ಪ್ರಸ್ತುತ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ 100+ ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಸುಮಾರು 90+ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ.

  ಡ್ರೀಮ್ ಝೋನ್ ಯುವ ಮನಸ್ಸಿನ ಬಲ ಮೆದುಳಿಗೆ ಹೊಸತನಕ್ಕಾಗಿ ತಕ್ಕಮಟ್ಟಿಗೆ ಚುಚ್ಚುತ್ತದೆ, ಗ್ರಾಫಿಕ್ ವಿನ್ಯಾಸ, ವೆಬ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ಅನಿಮೇಷನ್ ಮತ್ತು ವಿಎಫ್‌ಎಕ್ಸ್, ಇಂಟೀರಿಯರ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಮತ್ತು ಡಿಸೈನ್, ಫ್ಯಾಶನ್ ಡಿಸೈನ್, ಆಭರಣ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಛಾಯಾಗ್ರಹಣದಂತಹ ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ವಿನ್ಯಾಸದ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ಕಳೆದ 14 ರವರೆಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.  ವರ್ಷಗಳು.

  DreamZone ಅನುಭವದ ಕಲಿಕೆಯ ವಿಧಾನ ಮತ್ತು ಸಹಯೋಗದ ಕಲಿಕೆಯ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.  ಇದು 2011 ರಲ್ಲಿ ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್‌ನ ವರ್ಷದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸಿಂಗ್ ಪರಿಕಲ್ಪನೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ ಮತ್ತು ಫಾಸ್ಟ್ ಎಮರ್ಜಿಂಗ್ ಐಟಿ-ಎನೇಬಲ್ಡ್ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಇನ್‌ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಇಯರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ – 2017;  & 2013 ರಲ್ಲಿ ಲಿಮ್ಕಾ ಬುಕ್ ಆಫ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದರು;  2018 ರಲ್ಲಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ವಿಶ್ವ ದಾಖಲೆ ಮತ್ತು ಗಿನ್ನೆಸ್ ವಿಶ್ವ ದಾಖಲೆ.

  ವೈಬ್ಸ್ 360 ಡ್ರೀಮ್ ಝೋನ್, ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಸ್ಟಡೀಸ್‌ನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗಾಗಿ ಆಯೋಜಿಸಲಾದ ಭಾರತದ ಪ್ರಮುಖ ಫ್ಯಾಷನ್ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.  ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಲ್ಲಿನ ವಿನ್ಯಾಸ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಬಿಂಬಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಭಾಗವಹಿಸುವವರಿಗೆ ವಿನ್ಯಾಸ ಹಂತದಿಂದ ಉಡುಪಿನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯವರೆಗೂ ಫ್ಯಾಷನ್ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿನ ಕೆಲಸದ ಹರಿವಿನ ಅವಲೋಕನವನ್ನು ನೀಡುವುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬ್ರಾಂಡ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ರಾಂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದು ವೈಬ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ.

  ಈ ಪ್ರದರ್ಶನವು ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಈವೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಿದ ಥೀಮ್‌ನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವಿವಿಧ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಮೂಲಕ ಫ್ಯಾಷನ್ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವಿಕಸನಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮುನ್ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.  ಡ್ರೀಮ್ ಝೋನ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳೇ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಿಷಯದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ;  ಸಂಗ್ರಹವು 150 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವಿವಿಧ ಬಣ್ಣಗಳ ವಿವಿಧ ಛಾಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ.

  Vibes 360 ರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಯು ಡ್ರೀಮ್‌ಝೋನ್‌ನ ಎಲ್ಲಾ ಕರ್ನಾಟಕದ ಫ್ಯಾಶನ್ ಡಿಸೈನಿಂಗ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ಬೇಸಿಗೆ ಸಂಗ್ರಹಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದೆ.

ನ್ಯಾಚುರಲ್ಸ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಅಕಾಡೆಮಿಯು ವೈಬ್ಸ್ 360 ರ ಗ್ರೂಮಿಂಗ್ ಪಾಲುದಾರರಾಗಿದ್ದು, ನ್ಯಾಚುರಲ್ಸ್ ಚೈನ್ ಆಫ್ ಸಲೂನ್ ಮತ್ತು CADD ಸೆಂಟರ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಆಫ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಸೆಂಟರ್ ನಡುವಿನ ಜಂಟಿ ಉಪಕ್ರಮವಾಗಿದೆ.

  ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ನ್ಯಾಚುರಲ್ಸ್ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಸಲೂನ್‌ಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಆಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ CADD ಕೇಂದ್ರವು ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರಗಳ ಅತಿದೊಡ್ಡ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಆಗಿದೆ.  ನ್ಯಾಚುರಲ್ಸ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಅಕಾಡೆಮಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಕಿನ್, ಹೇರ್ ಮತ್ತು ಮೇಕಪ್ ಎಂಬ 3 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ತರಬೇತಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಹೊಂದಿರುವ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಸಲೂನ್‌ಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಥೀಮ್ ಪ್ಲೇಸ್‌ಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತೇವೆ.

  ವೈಬ್ಸ್ 360_ ಬೆಂಗಳೂರು ಆವೃತ್ತಿಯ ಈವೆಂಟ್ ಪಾಲುದಾರರು ಮಾಣಿಕ್ಕತ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಮನರಂಜನಾ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಕಮಲ್ ರಾಜ್ ಮಾಣಿಕ್ಕತ್ ಅವರು ಹೆಮ್ಮೆಯಿಂದ ಒಡೆತನದ ಕಮಲ್ ರಾಜ್ ಮಾಣಿಕ್ಕಾತ್ ಅವರು ನಮ್ಮ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಮುಂಚೂಣಿ ನಾಯಕರನ್ನು ಪಟ್ಟಾಭಿಷೇಕಕ್ಕೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುವ “ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್ ಇನ್ ವೋಗ್” ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಆದರ್ಶ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ವೈದ್ಯರಿಗಾಗಿ ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದರು.  ವಜ್ರದೊಂದಿಗೆ.

 ” ಫೆಬ್ರವರಿ 26 ರಂದು ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆಯ ಸುಮಾರಿಗೆ ಮಾರತಹಳ್ಳಿಯ ಹೋಟೆಲ್ ಅಲೋಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರು. “

ಎಸ್.ಶಾಂತಾ – ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು,
ಅಂತರಾ – ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ,
ಶಿಲ್ಪಾ – ಕೇಂದ್ರದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆ,
ಸಂಜೀವ್ – ಕೇಂದ್ರದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ
ಸೌಮ್ಯ – ಕೇಂದ್ರದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆ & ಫ್ಯಾಷನ್ ಡಿಸೈನರ್ ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಪ್ರೆಸ್‌ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

City Today News – 9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.