ಫ್ರೆಶಿಯಸ್ ಫುಡ್‌ಟೆಕ್ ಪ್ರೈವೇಟ್‌ನ 2ನೇ ಶಾಖೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆ

ಬೆಂಗಳೂರು, ಏಪ್ರಿಲ್ 15: ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಸಿಟಿ 2ನೇ ಬೇಸ್ ಗೋವಿಂದಶೆಟ್ಟಿ ಪಾಳ್ಯಂನಲ್ಲಿ ಫ್ರೆಶಸ್ ಫುಡ್‌ಟೆಕ್ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ 2ನೇ ಶಾಖೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ.

ಫ್ರೆಶಿಯಸ್ ಫುಡ್‌ಟೆಕ್ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ 2ನೇ ಶಾಖೆಯಾದ ‘ಫ್ರೆಶಿಯಸ್’ ಶುಕ್ರವಾರ (ಏಪ್ರಿಲ್ 14) ಬೆಂಗಳೂರು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಸಿಟಿ 2ನೇ ಬೇಸ್ ಗೋವಿಂದಶೆಟಿಪಾಳ್ಯಂನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಹಕರು ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಇದರಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕದ ಜನಪದ ಕಲೆಯಾದ ಡೊಳ್ಳು ಕುಣಿತ ಎಲ್ಲರ ಮನಸೂರೆಗೊಂಡಿತು.

ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ ನಂತರ ಅದರ ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಜೆ.ಮಹಮ್ಮದ್ ಆರಿಫ್ ಅವರ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಸಿಟಿ 2 ನೇ ಬೇಸ್ ಗೋವಿಂದಶೆಟಿಪಾಳ್ಯಂನಲ್ಲಿ ಫ್ರೆಶಿಯಸ್ ಫುಡ್‌ಟೆಕ್ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಫ್ರೆಶಿಯಸ್ 2 ನೇ ಶಾಖೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಾವು ಬೆಂಗಳೂರು ಸೇರಿದಂತೆ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ 30 ಶಾಖೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಸುದ್ದಿಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

ನಮ್ಮ ಫ್ರೆಶಿಯಸ್ ಮಾರಾಟ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ, ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಮೀನುಗಳು, ಸೀಗಡಿಗಳು, ಏಡಿಗಳು, ಸಮುದ್ರ ಮತ್ತು ನದಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಡಿಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಾವಯವವಾಗಿ ಬೆಳೆದ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು ಮಾಡದ, ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮವಿಲ್ಲದ ಕೋಳಿ ಮತ್ತು ಮೇಕೆ ಮಾಂಸವನ್ನು (ಟೆಂಡರ್ ಚಿಕನ್, ಮೇಕೆ) ತಾಜಾವಾಗಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಾಜಾ ಮೀನು, ಸೀಗಡಿ, ಏಡಿ, ಕೋಳಿ ಮತ್ತು ಮೇಕೆ ಮಾಂಸವನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಮಾರಾಟ ಕೇಂದ್ರದ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ.

ಬೆಂಗಳೂರಿನ ನಂತರ, ಮುಂದಿನ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯದ 2 ನೇ ಹಂತದ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಫ್ರೆಶಿಯಸ್ ಮಾರಾಟ ಶಾಖೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಕರ್ನಾಟಕ, ತಮಿಳುನಾಡು, ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಆಂಧ್ರ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಮುದ್ರ ಮತ್ತು ನದಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದ ಪ್ರಥಮ, ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಮೀನು, ಸೀಗಡಿ, ಏಡಿಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಮಾರಾಟ ಕೇಂದ್ರಗಳಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ಅಪಾರ ಬೆಂಬಲ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು.

ಕೋನಪ್ಪನ ಅಗ್ರಹಾರ ಬಿಜೆಪಿ ಯುವ ಮುಖಂಡ ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ರೆಡ್ಡಿ (ಸಿಎಸ್‌ಆರ್), ಸಮಾಜ ಸೇವಕ ಸುರೇಶ್ ನಾಗರಾಜ್, ಫ್ರೇಸಿಯಸ್ ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಹಾಗೂ ಹಿರಿಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಟಿ.ಅನುಜ್ ರಾಘವನ್, ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಹಾಗೂ ನಿರ್ದೇಶಕ ವಿ.ಕಾಸಿನಾಥನ್, ಸಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಹಾಗೂ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಬರಿನಾಥ ಜ್ಯೋತಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

City Today News 9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.