ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ʼಹೆಕ್ಟರ್‌ ಪ್ಲಸ್‌ʼ ಕಾರು ಉತ್ಪಾದನೆ ಪ್ರಾರಂಭ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಎಂಜಿ ಮೋಟಾರ್‌ ಇಂಡಿಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಯು ತನ್ನ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ʼಹೆಕ್ಟರ್‌ ಪ್ಲಸ್‌ʼ ಕಾರು ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾಡಿದೆ. ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಕ್ಟರ್‌ ವಾಹನವನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. 

ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಕಾರು ಹೆಕ್ಟೋರ್‌ನಿಂದ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ. ಮಧ್ಯದ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಆಸನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದರ್ಜೆಯ ಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಮೂರನೇ ಸಾಲನ್ನು ಕೂಡ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಹೈ-ಅಪೀಲ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಎಲ್ಲಾ ಹೊಸ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು, ಫ್ರಂಟ್ ಗ್ರಿಲ್, ಫ್ರಂಟ್ ಮತ್ತು ರಿಯರ್ ಬಂಪರ್ಸ್, ನ್ಯೂ ರಿಯರ್ ಟೈಲ್ ಲೈಟ್ ಡಿಸೈನ್ ಮತ್ತು ರಿವೈಸ್ಡ್ ಸ್ಕಿಡ್ ಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಹೊಸ ನೋಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ಕ್ರಾಂತಿಕಾರಿ ಓವರ್ ದಿ ಏರ್ (ಒಟಿಎ) ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಅಥವ ಫರ್ಮ್‌ವೇರ್, ಫೀಚರ್ ಥೀಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಇನ್ಫೋಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ವಿಷಯವನ್ನು ಮನಬಂದಂತೆ ನವೀಕರಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟಾರ್‌ನ ಭಾರಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಕಾರು ತಯಾರಕ ತನ್ನ ಎಸ್ಯುವಿ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಎಂಜಿ ಯ ಹ್ಯಾಲೊಲ್ ಸ್ಥಾವರವು ಪ್ರಸ್ತುತ ದರ್ಜೆಯ ಉತ್ಪಾದನಾ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ಉತ್ಪಾದನಾ ಮಾನದಂಡಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ವಾಹನಗಳು ವಿವಿಧ ಕಠಿಣ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತವೆ. ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವ ತನ್ನ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಒತ್ತಿಹೇಳುತ್ತಾ, ಕಾರು ತಯಾರಕನು ತನ್ನ ಸ್ಥಾವರದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪ್ಟಿವ್ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಉದ್ಯಾನವನವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದನು.

“ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ಮಧ್ಯದ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಆಸನಗಳು ಮತ್ತು ಹದಿಹರೆಯದವರಿಗೆ ಮೂರನೇ ಸಾಲಿನೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕುಟುಂಬ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಹೆಕ್ಟರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಹೆಕ್ಟರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸುಧಾರಿತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಉತ್ತಮ ವರ್ಗದ ಸುರಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಸಾಟಿಯಿಲ್ಲದ ಸೌಕರ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಚುರುಕಾದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಎಂಜಿ ಮೋಟಾರ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಚೀಫ್‌ ಪ್ಲಾಂಟ್‌ ಆಫೀಸರ್ ಮನೀಶ್ ಮಾನೆಕ್ ಹೇಳಿದರು.

City Today News

(citytoday.media)

9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.