“12 ಶಿಷ್ಯರು (12 ಅಪೊಸ್ತಲರು)” ದೈವಿಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಭೆ

1984 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾದ ಮೀಡಿಯಾ ಟೈಮ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಶ್ರೀ ಅಲ್ತಾಪ್ ಹಮೀದ್, ತಮಿಳು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರ ಮಂಡಳಿ, ಫಿಲ್ಮ್ ಚೇಂಬರ್ ಆಫ್ ಕಾಮರ್ಸ್, ತೆಲುಗು ಫಿಲ್ಮ್ ಪ್ರೊ-ಡ್ಯೂಕರ್ಸ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್, ಚೆನ್ನೈ ತಿರುವಳ್ಳೂರು ಕಾಂಚಿಪುರಂ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿತರಕರ ಸಂಘ, ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ದೂರದರ್ಶನ ನಿರ್ಮಾಪಕರ ಸಂಘದ ಸದಸ್ಯರು , ಫಿಲ್ಮ್ ರೈಟರ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್, ಎಫ್‌ಇಎಫ್‌ಎಸ್‌ಐ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಡಬ್ಬಿಂಗ್ ಆರ್ಟಿಸ್ಟ್ ಯೂನಿಯನ್ ನ ಸಧಸ್ಯರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

“12 ಶಿಷ್ಯರ (12 ಅಪೊಸ್ತಲರು)” ಈ ದೈವಿಕ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ.ಅಲ್ತಾಪ್ ಹಮೀದ್, 12 ಶಿಷ್ಯರ ಚಿತ್ರದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಇದು ವಿಶ್ವ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ಭಾರತೀಯ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ, ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಇತಿಹಾಸ ನಿರ್ಮಿಸುವ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮೇಡಂ ಡಾ. ರೆಜಿನಾ ಸೀಲಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚಿಸಿದಾಗ ಅವರು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಲ್ಲುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಈ ದೈವಿಕ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.  ನಮಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಬೆಂಬಲ.

ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜನ್ ತುಲಸಿಂಗಂ, ಟಿಂಡಿವನಂ ತಮಿಳುನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಬಿ.ಎಸ್.ಸಿ, ಡಿ.ಎಫ್.ಟೆಕ್ನಲ್ಲಿ ಪದವಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಮೂರು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಅರವಿಂದನ್, ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಪಾರ್ಥಿಬನ್, ನಾಗ್ಮಾ, ಪ್ರಕಾಶ್ ರಾಜ್, ತಿಲಗನ್, ಆನಂದ ರಾಜ್, ವಿಶು ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.  ನಮಂದಾ, ಅರ್ಚನಾ, ಬಿಜುಮೆನಾನ್, ವಿವೇಕ್, ರಾಜ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಮಾಮುಟ್ಟಿ, ಅರ್ಜುನ್, ಸ್ನೇಹಾ, ದೀಪಕ್ ಜೆಟ್ಟಿ, ರಾಜಕಾಪುರ ನಾಸರ್ ನಟಿಸಿರುವ ವಂಧೆ ಮಾಥರಾಮ್ (ದ್ವಿಭಾಷಾ ತಮಿಳು ಮತ್ತು ಮಲಯಾಳಂ) ನಟಿಸಿರುವ ಅಗರಂ

ನಿರ್ದೇಶಕ ಭಾಷಣವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ, ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜನ್ ತುಳಸಿಂಗಂ ಅವರು ಅರವಿಂದನ್, ಅಗರಂ ಮತ್ತು ವಂಧೆ ಮಾಥರಂ ಎಂಬ ಮೂರು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಆದರೆ ಈ 12 ಶಿಷ್ಯರು ನನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾದ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ, ಇದು ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಹೇಳಿದಂತೆ ಭಾರತೀಯ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಆಗುತ್ತದೆ  ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಇಮ್ ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿರುವಂತೆ ವಿಶ್ವ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವುದು ಏಪ್ರಿಲ್ ನಿಂದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನಾವು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಸಾಲ್ವೆ ರೆಜಿನಾ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ/ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಡಾ. ರೆಜಿನಾ ಸೀಲಾನ್, ರೆಡ್‌ಕ್ರಾಸ್ ಸೊಸೈಟಿ ಸದಸ್ಯೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಕೇಂದ್ರ ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಮಿತಿ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ವಿಭಾಗದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಮಹಿಳಾ ವಿಂಗ್ ಆಫ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಮಾನವ ಹಕ್ಕುಗಳ ಕ್ರಿಯಾ ಸಮಿತಿಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ.

ಭಾಷಣವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ, ಡಾ. ರೆಜಿನಾ ಸೀಲಾನ್ ಅವರು ಇಂದು ನಮ್ಮ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಶ್ರೀ ಅಲ್ತಾಪ್ ಹಮೀದ್ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶ್ರೀ ನಟರಾಜನ್ ತುಲಸಿಂಗಂ ಅವರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಲು 12 ಜನ ಅಪೊಸ್ತಲರು ಆಫ್ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ ಜೀಸಸ್ ಎಂದು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತೇವೆ.  ಈ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಿಸಲು ಈ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಭೆಯ ಭಾಗವಾಗಲು ನನಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದ ಶ್ರೀ ಅಲ್ತಾಪ್ ಹಮೀದ್ ಅವರಿಗೆ ನಾನು ಧನ್ಯವಾದ ಅರ್ಪಿಸುತ್ತೇನೆ.  ಯೋಜನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಾನು ಶ್ರೀ ಅಲ್ತಾಪ್ ಹಮೀದ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದಾಗ ಅದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಚಿತ್ರದ ಭಾಗವಾಗಲು ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ.  ಇದನ್ನು 6 ವಿವಿಧ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮದ ಉನ್ನತ ನಟರೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಜೆಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗುವುದು.

ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಅಥವಾ ನೈತಿಕವಾಗಿ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಭಾಗವಾಗಬೇಕೆಂದು ನಾನು ವಿನಂತಿಸುತ್ತೇನೆ.  ಫಲಿತಾಂಶವು ವೈಭವಯುತವಾಗಲು ನೀವೆಲ್ಲರೂ ಯಾವುದೇ ರೂಪದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೀಡಬೇಕೆಂದು ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇನೆ.  ನಿಮ್ಮ ಅನುಮೋದನೆಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ ನನ್ನ ಪ್ರಸ್ತುತಿಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

City Today News
9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.