ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಮ್ ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿ ಆರಂಭಿಸುತ್ತಿದೆ; ಆಕರ್ಷಕ ಕೊಡುಗೆಗಳಿಗಾಗಿ ಈಗಲೇ ಮುಂಗಡ ಬುಕ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡಿ

ಗುರುಗ್ರಾಮ, ಭಾರತ – ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2023 – ಭಾರತದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಗ್ರಾಹಕ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿರುವ ಸ್ಯಾಮ್ ಸಂಗ್ ಇಂದು ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಆನ್ ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಆಫ್ ಲೈನ್ ರೀಟೇಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಗೆ ಪೂರ್ವ ಬುಕ್ಕಿಂಗ್ ತೆರೆದಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಅಲ್ಟ್ರಾ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23+ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸಾಧನಗಳು ತಲೆಮಾರಿನ ಅಂತರ ಹೊಂದಿದ್ದು, ವರ್ಗದಲ್ಲೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಅನ್ವೇಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಪರಿಸರದ ಮೇಲೆ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಮಾಣ ಬೀರಲಿದೆ
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಮರು-ಆವಿಷ್ಕರಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್S23 ಸರಣಿಯು ಗ್ರೌಂಡ್‌ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಇದು ಗ್ರಾಹಕರು ಯಾವುದೇ ಬೆಳಕಿನ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ, ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಮೊಬೈಲ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ಪರಿಸರ-ಸ್ನೇಹಿ ಸಾಧನವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಮೊದಲಿಗಿಂತ ಎರಡು ಪಟ್ಟು ಮರುಬಳಕೆಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಯೋಗಳನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ.
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಅಲ್ಟ್ರಾ ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ 200 ಎಂಪಿ ಸಂವೇದಕದೊಂದಿಗೆ ಅಡಾಪ್ಟೀವ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ವಿವರಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಬಹುದು. ಸೂಪರ್ ಕ್ವಾಡ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎಎಫ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾವು ವಿಷಯಗಳ ಮೇಲೆ 50% ವೇಗವಾಗಿ ಫೋಕಸ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯಲ್ಲಿನ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾ ಈಗ ನೈಟೋಗ್ರಫಿ ಜೊತೆಗೆ ಡ್ಯುಯಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಆಟೋ ಫೋಕಸ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಇದು ಕಡಿಮೆ ಬೆಳಕಿನ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲೂ ಸಹ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾದಿಂದ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಡ್ಯುಯಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಆಟೋ ಫೋಕಸ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾದಿಂದ 60% ವೇಗವಾದ ಫೋಕಸ್ ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯಲ್ಲಿನ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಸೂಪರ್ ಹೆಚ್ ಡಿ ಆರ್‍, ವರ್ಧಿತ ಶಬ್ದ ನಿಯಂತ್ರಣ ಆಲ್ಗರಿದಮ್ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಸುಗಮ ಮತ್ತು ತೀಕ್ಷ್ಣ ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗಾಗಿ 2X ವಿಶಾಲವಾದ ಓಐಎಸ್ ನೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಿನಿಮೀಯ ದೃಶ್ಯ ಪಡೆಯುತ್ತವೆ.
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯು ಪ್ರಪಂಚದ ಅತ್ಯಂತ ವೇಗದ ಮೊಬೈಲ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಗಾಗಿ ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್® 8 ಜೆನ್ 2 ಮೊಬೈಲ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಗೇಮಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗಾಗಿ 2.7x ದೊಡ್ಡ ವೇಪರ್ ಕೂಲಿಂಗ್ ಚೇಂಬರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯು ಮೊಬೈಲ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಅಲ್ಟ್ರಾ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಮೊಬೈಲ್ ಗೇಮಿಂಗ್‌ಗೆ ಬಂದಾಗ ವಾಸ್ತವ-ಸಮಯದ ರೇ ಟ್ರೇಸಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರತಿ ಬೆಳಕಿನ ಕಿರಣವನ್ನು ಅನುಕರಿಸುವ ಮತ್ತು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ದೃಶ್ಯಗಳ ಹೆಚ್ಚು ಜೀವಮಾನದ ರೆಂಡರಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯನ್ನು ಪರಿಸರವನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯನ್ನು ಪೂರ್ವ-ಗ್ರಾಹಕ ಮರುಬಳಕೆಯ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ, ಮರುಬಳಕೆಯ ಗಾಜು ಮತ್ತು ವಿಲೇವಾರಿ ಮಾಡಲಾದ ಮೀನುಗಾರಿಕೆ ಬಲೆಗಳು, ನೀರಿನ ಬ್ಯಾರೆಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಲಿಥಿಲೀನ್ ಟೆರೆಫ್ತಲೇಟ್ (ಪಿಇಟಿ) ಬಾಟಲಿಗಳಿಂದ ಪಡೆದ ನಂತರದ ಗ್ರಾಹಕ ಮರುಬಳಕೆಯ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಮರುಬಳಕೆಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯು ಗೊರಿಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ ವಿಕ್ಟಸ್ 2 ಜೊತೆಗೆ ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಾಕವಚ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಫ್ರೇಮ್ ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ.
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯು ನಾಲ್ಕು ತಲೆಮಾರುಗಳ ಓದ್ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಐದು ವರ್ಷಗಳ ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯು ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ನಾಕ್ಸ್ ರಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಇದು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಇತರ ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನ, ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಅಥವಾ ಪರಿಹಾರಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸರ್ಕಾರಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮದ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ.
ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯತೆ
ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S23 ಸರಣಿಯ ಮುಂಗಡ ಬುಕ್ಕಿಂಗ್ ಫೆಬ್ರವರಿ 2 ರಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಮುಖ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಆಫ್‌ಲೈನ್ ರೀಟೇಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2023 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ https://www.samsung.com/in/live-offers/ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಲೈವ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಮುಂಗಡ-ಬುಕ್ ಮಾಡಬಹುದು.

Galaxy S23 Ultra (12/1TB) INR 154999 Phantom Black, Cream, Green
Galaxy S23 Ultra (12/512GB) INR 134999
Galaxy S23 Ultra (12/256GB) INR 124999
Galaxy S23+ (8/512GB) INR 104999 Phantom Black, Cream
Galaxy S23+ (8/256GB) INR 94999
Galaxy S23 (8/256GB) INR 79999 Phantom Black, Cream, Green, Lavender
Galaxy S23 (8/128GB) INR 74999

City Today News – 9341997936

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.